Semantic UI (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (51 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: delete
cy: dileu

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Confirm
cy: Cadarnhau

en: Remove
cy: Symud

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Search
cy: Chwilio

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Weight
cy: Pwysau

en: edit
cy: golygu

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Export
cy: Allfudo

en: Save
cy: Cadw

en: Help
cy: Cymorth

en: Update
cy: Diweddaru

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: Error
cy: Gwall

en: Create
cy: Creu

en: Last post
cy: Cofnod diwethaf

en: Block
cy: Bloc

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Forum
cy: Fforwm

en: reply
cy: ateb

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: View user profile.
cy: Gweld proffil defnyddiwr

en: Search results
cy: Canlyniadau chwilio

en: Your search yielded no results
cy: Ni gynhyrchodd eich gwelediad unrhyw ganlyniadau.

en: Topics
cy: Testunau

en: Posts
cy: Cofnodion

en: You are here
cy: Rydych yma

en: Apply
cy: Ceisio

en: Go to page @number
cy: Ewch i dudalen @number

en: @user's picture
cy: Darlun @user

en: Error message
cy: Neges wall

en: Warning message
cy: Neges rybudd

en: Username or e-mail address
cy: Enw defnyddiwr neu cyfeiriad e-bost

en: @current of @max
cy: @current o @max

en: Drag to re-order
cy: Llusgwch i ail-drefnu

en: No blocks in this region
cy: Dim blociau yn y rhanbarth yma.

en: Search form
cy: Ffurf chwiliad

en: Status message
cy: Neges statws
