Semantic UI (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (34 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Weight
ml: ഭാരം

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: OK
ml: ശരി

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Info
ml: വിവരം

en: Go to page @number
ml: പേജ് @number ലേക്ക് പോകുക

en: Drag to re-order
ml: പുനഃക്രമീകരിക്കാൻ വലിച്ചിടുക
