Semantic UI (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (61 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: edit
ta: மாற்று

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: Region
ta: பகுதி

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Error
ta: பிழை

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Block
ta: பெட்டி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: OK
ta: சரி

en: Forum
ta: மன்றம்

en: reply
ta: பதில்எழுது

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: View user profile.
ta: பயனர் விளக்கவிபரங்களை பார்

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Info
ta: தகவல்

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number செல்

en: @user's picture
ta: @user's படம்

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Username or e-mail address
ta: பயனர் பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Drag to re-order
ta: வரிசை மாற்ற இழு

en: No blocks in this region
ta: இப்பகுதியில் எந்த பெட்டிகளும் இல்லை

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: !local-task-title!active
ta: !local-task-title !active
