Semantic UI (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (48 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Search
te: వెతుకు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Weight
te: భారం

en: edit
te: మార్చు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Error
te: సమస్య

en: Create
te: సృష్టించు

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: OK
te: సరే

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: reply
te: స్పందించు

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.

en: Search results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: Info
te: సమాచారం

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Go to page @number
te: @number వ పేజీకి వెళ్ళండి

en: @user's picture
te: @user యొక్క చిత్రం

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Username or e-mail address
te: వాడుకరి పేరు లేదా ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: @current of @max
te: @maxలో @current

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
