Semantic UI (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (64 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Remove
vi: Xoá

en: Comments
vi: Bình luận

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Weight
vi: Độ nặng

en: edit
vi: sửa

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Update
vi: Cập nhật

en: Add
vi: Thêm

en: Region
vi: Vùng

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Error
vi: Lỗi

en: Create
vi: Tạo

en: Last post
vi: Bài gửi cuối

en: Block
vi: Khối

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Forum
vi: Diễn đàn

en: reply
vi: phản hồi

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: View user profile.
vi: Xem hồ sơ người dùng.

en: Search results
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Your search yielded no results
vi: Không tìm thấy kết quả nào.

en: Topics
vi: Chủ đề

en: Posts
vi: Số bài gửi

en: Info
vi: Thông tin

en: You are here
vi: Bạn đang ở đây

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Go to page @number
vi: Đến trang @number

en: @user's picture
vi: Ảnh của @user

en: Restore
vi: Phục hồi

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Username or e-mail address
vi: Tên người dùng hoặc địa chỉ e-mail

en: @current of @max
vi: @current trên @max

en: Drag to re-order
vi: Kéo để sắp xếp lại

en: No blocks in this region
vi: Không có khối nội dung nào trong vùng miền này.

en: Search form
vi: Biểu mẫu tìm kiếm

en: Sidebar first
vi: Sidebar đầu tiên

en: This permission is inherited from the authenticated user role.
vi: Quyền này được kế thừa từ vai trò người dùng đã xác thực.

en: (active tab)
vi: (tab hoạt động)

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: The block cannot be placed in this region.
vi: Không thể đưa khối này vào vùng này.

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Sidebar second
vi: Sidebar thứ hai
