Semantic UI (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (41 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Comments
fil: Mga puna

en: Search
fil: Hanapin

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: edit
fil: wastuhin

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: Configure
fil: Ayusin

en: Error
fil: Mali

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Block
fil: Tipak

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: reply
fil: tumugon

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: View user profile.
fil: Tingnan ang profile.

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Go to page @number
fil: Mag-punta sa pahina @number

en: @user's picture
fil: Larawan ni @user

en: Username or e-mail address
fil: Bansag o e-liham

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
