Semantic UI (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்துக

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: நிறை

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Help
ta: உதவி

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Error
ta: வழு

en: Block
ta: கட்டம்

en: Forum
ta: கருத்துக்களம்

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: View user profile.
ta: பயனாளர் விபரக்கோவையை நோக்குக.

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number இற்கு செல்க
