Semantria Integration (7.x-1.0-rc2) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Type
fil: Uri

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo
