Send to Friends (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Default
vi: Mặc định

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Your name
vi: Tên của bạn

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Send
vi: Gửi

en: Other
vi: Khác

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Visibility settings
vi: Các thiết lập hiển thị

en: Show
vi: Hiện

en: Slow
vi: Chậm

en: Fast
vi: Nhanh

en: Simple
vi: Đơn giản

en: Animation
vi: Hoạt ảnh

en: Loading
vi: Đang nạp

en: Close window
vi: Đóng cửa sổ
