SendinBlue (7.x-1.4) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Permissions
fil: Mga pahintulot
