SendinBlue (7.x-1.4) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்
