SendinBlue (7.x-1.5) - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്
