SendinBlue (7.x-1.6) - en to te translation catalogue (19 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Settings
te: అమరికలు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Page
te: పేజీ

en: Full
te: పూర్తి

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Permissions
te: అనుమతులు
