SendPulse (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (9 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: None.
ml: ഒന്നുമില്ല.

en: An error has occurred.
ml: ഒരു പ്രശ്നം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു.
