Sequenced newsletter (7.x-1.0-rc1) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: Monthly
ta: மாதாமாதம்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Save
ta: சேமி

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: 1 minute
ta: 1 நிமிடம்

en: Edit given sequenced newsletter.
ta: குறிப்பிட்ட வரிசைப்படுத்திய செய்திமடலைத் தொகு

en: Delete sequenced newsletter
ta: வரிசைப்படுத்திய செய்திமடலை அழி
