Sequential Nodes (7.x-1.2) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: User interface
cy: Rhyngwyneb defnyddwyr

en: None
cy: Dim

en: Advanced settings
cy: Gosodiadau uwch

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Basic settings
cy: Gosodiadau sylfaenol

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: Sticky
cy: Gludiog
