Service links (7.x-2.2) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Language
fil: Wika

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Weight
fil: Timbang

en: Locale
fil: Pampook

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Standard
fil: Karaniwan

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.
