Service links (7.x-2.2) - en to vi translation catalogue (48 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Action
vi: Thao tác

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Size
vi: Dung lượng

en: None
vi: Không có

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Image
vi: Ảnh

en: Font
vi: Phông chữ

en: Small
vi: Nhỏ

en: Text
vi: Văn bản

en: Layout
vi: Bố cục

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Vertical
vi: Dọc

en: Always
vi: Luôn luôn

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Locale
vi: Bản địa

en: New window
vi: Cửa sổ mới

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Medium
vi: Vừa

en: General Settings
vi: Thiết lập chung

en: Button
vi: Nút

en: Show
vi: Hiện

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Same window
vi: Cùng cửa sổ

en: Page specific visibility settings
vi: Cài đặt hiển thị tùy vào trang

en: Widgets
vi: Ô điều khiển

en: Light
vi: Nhẹ

en: PDF version
vi: Phiên bản PDF

en: Displays
vi: Thiết bị hiển thị

en: All pages except those listed
vi: Tất cả các trang, trừ các trang dưới đây

en: Only the listed pages
vi: Chỉ các trang dưới đây

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.

en: Pages on which this PHP code returns <code>TRUE</code> (experts only)
vi: Các trang mà mã PHP này trả về giá trị <code>TRUE</code> (chỉ dành cho chuyên gia)

en: Pages or PHP code
vi: Các trang hoặc mã PHP

en: If the PHP option is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP code can break your Drupal site.
vi: Nếu chọn lựa chọn PHP, nhập mã PHP giữa %php. Lưu ý là mã PHP này nếu sai có thể gây treo hệ thống Drupal của bạn.

en: Color Scheme
vi: Bộ màu

en: Bookmark/Search this post with
vi: Đánh dấu bài viết trên

en: Dark
vi: Sẫm màu

en: Show for content types or categories
vi: Hiện đối với các kiểu nội dung hoặc phân nhóm sau

en: Favorite
vi: Ưa thích
