Service links (7.x-2.4) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Language
ta: மொழி

en: Action
ta: செயல்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Size
ta: அளவு

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Image
ta: படம்

en: Small
ta: சிறியது

en: Icon and text
ta: குறுபடம் மற்றும் உரை

en: Text
ta: உரை

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Never
ta: இல்லை

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Locale
ta: இடத்தெரிவு

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Counter
ta: எண்ணி

en: Button
ta: விசை

en: Show
ta: காட்டு

en: Empty
ta: காலி

en: Style
ta: பாணி

en: Standard
ta: தரமானது

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்

en: Pages or PHP code
ta: பக்கங்கள் அல்லது பிஎச்பி நிரல்
