Services (7.x-3.0-beta1) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: user
ta: பயனர்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Wrong username or password.
ta: தவறான பயனர் பெயர் அல்லது குறிச்சொல் .

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Path
ta: பாதை

en: read more
ta: மேலும் வாசிக்க

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Alias
ta: மாற்றுவழி
