Services (7.x-3.0-beta1) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: user
te: వాడుకరి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Wrong username or password.
te: తప్పుడు వాడుకరిపేరు లేదా సంకేతపదం

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Create
te: సృష్టించు

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు
