Services (7.x-3.0-beta2) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Baguhin

en: Path
fil: Landas

en: read more
fil: magbasa pa

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt

en: Alias
fil: Palayaw
