Services (7.x-3.23) - en to cy translation catalogue (22 entries)

en: user
cy: defnyddiwr

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Wrong username or password.
cy: Enw defnyddiwr a chyfrinair anghywir.

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Confirm
cy: Cadarnhau

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: None
cy: Dim

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Save
cy: Cadw

en: Default
cy: Diofyn

en: Update
cy: Diweddaru

en: action
cy: gweithred

en: Create
cy: Creu

en: Session closed for %name.
cy: Mae'r sesiwn wedi ei gau i %name.

en: Create new account
cy: Creu cyfrif newydd

en: Relationships
cy: Cysylltiadau

en: The username %name has not been activated or is blocked.
cy: Nid yw'r enw defnyddiwr %name wedi ei awdurdodi neu wedi ei flocio.

en: Alias
cy: Arallenw

en: Password reset instructions mailed to %name at %email.
cy: Cyfarwyddiadau ailosod cyfrinair wedi ei yrru at %name yn %email.

en: User %name used one-time login link at time %timestamp.
cy: Defnyddiodd defnyddiwr %name dolen mewngofnodi un-waith ar amser %timestamp.

en: Sorry, %name is not recognized as a user name or an e-mail address.
cy: Nid yw %name wedi ei adnabyddu fel enw defnyddiwr neu cyfeiriad e-bost.
