Services (7.x-3.23) - en to is translation catalogue (22 entries)

en: user
is: notandi

en: Delete
is: Eyða

en: Submit
is: Vista

en: Wrong username or password.
is: Rangt notandanafn eða lykilorð.

en: Actions
is: Aðgerðir

en: Confirm
is: Staðfesta

en: Enabled
is: Virkt

en: Resources
is: Auðlindir

en: None
is: Engin

en: Settings
is: Stillingar

en: Back
is: Til baka

en: Save
is: Vista

en: Default
is: Sjálfgefið

en: Update
is: Uppfæra

en: action
is: aðgerð

en: Create
is: Stofna

en: Create new account
is: Stofna nýjan aðgang

en: Relationships
is: Tengsl

en: The username %name has not been activated or is blocked.
is: Notendanafnið %name hefur ekki verið virkjað eða er útilokað.

en: Access denied.
is: Aðgangi hafnað.

en: User %name used one-time login link at time %timestamp.
is: Notandinn %name notaði einnota innskráningartengil hér þann %timestamp.

en: Sorry, %name is not recognized as a user name or an e-mail address.
is: Því miður finnst %name hvorki sem netfang né notandanafn.
