Services (7.x-3.25) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: user
ta: பயனர்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Wrong username or password.
ta: தவறான பயனர் பெயர் அல்லது குறிச்சொல் .

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Resources
ta: வளங்கள்

en: None
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: action
ta: நடவடிக்கை

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: The username %name has not been activated or is blocked.
ta: அங்கத்துவம் %name இதுவரை செயல்படுத்தப்படவில்லை அல்லது  தடுக்கப்பட்டிருக்கிறது.

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: Expand
ta: விரிவுபடுத்து

en: Alias
ta: மாற்றுவழி

en: Password reset instructions mailed to %name at %email.
ta: கடவுச்சொல் மாற்றியமைக்கத் தேவையான வழிமுறைகள் %name பெயரில் %email மின்னஞ்சலி முகவரிக்கு அனுப்பப்பட்டது.

en: Resource
ta: வளம்

en: Sorry, %name is not recognized as a user name or an e-mail address.
ta: மன்னிக்கவும். %name பெயரானது பயனர் பெயராகவோ அல்லது மின்னஞ்சலாகவோ அங்கீகரிக்கப்படவில்லை
