Services (7.x-3.26) - en to vi translation catalogue (36 entries)

en: user
vi: người dùng

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Wrong username or password.
vi: Tên đăng nhập hoặc mật khẩu bị sai.

en: Actions
vi: Thao tác

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Enabled
vi: Bật

en: Resources
vi: Tài nguyên

en: None
vi: Không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Back
vi: Trở lại

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: action
vi: hành động

en: Create
vi: Tạo

en: Session closed for %name.
vi: Phiên truy cập đã kết thúc của %name.

en: Do nothing
vi: Không làm gì

en: Create new account
vi: Tạo tài khoản mới

en: Authentication
vi: Xác thực

en: Relationships
vi: Các quan hệ

en: The username %name has not been activated or is blocked.
vi: Tên đăng nhập %name chưa được kích hoạt hoặc đang bị phong tỏa.

en: Index
vi: Chỉ mục

en: Server
vi: Máy chủ

en: Expand
vi: Mở rộng

en: Alias
vi: Tên giả

en: relationship
vi: quan hệ

en: Password reset instructions mailed to %name at %email.
vi: Hướng dẫn thiết lập lại mật khẩu đã được gửi đến %name tại địa chỉ %email.

en: Access denied.
vi: Truy cập bị từ chối

en: User %name used one-time login link at time %timestamp.
vi: Người dùng %name đã sử dụng liên kết đăng nhập một lần tại thời điểm %timestamp.

en: Resource
vi: Tài nguyên

en: Sorry, %name is not recognized as a user name or an e-mail address.
vi: Xin lỗi, không tìm thấy tên người dùng hoặc thư điện tử nào như %name

en: The upload directory %directory for the file field !name could not be created or is not accessible. A newly uploaded file could not be saved in this directory as a consequence, and the upload was canceled.
vi: Không thể tạo hoặc ghi vào thư mục tải lên %directory cho trường tệp tin !name. Vì tệp tin vừa tải lên không thể lưu vào thư mục này,  nên việc tải lên đã bị hủy bỏ.

en: The one-time login link you clicked is invalid.
vi: Liên kết cho phép đăng nhập một lần mà bạn vừa bấm vào không tồn tại.

en: Collapse
vi: Thu gọn

en: An error occurred while processing @operation with arguments : @args
vi: Gặp lỗi khi xử lý @operation với tham số: @args
