Services (7.x-3.27) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Back
fil: Bumalik

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt

en: Alias
fil: Palayaw

en: Password reset instructions mailed to %name at %email.
fil: Ang impormasyon sa pagpalit ng hudyat ay naipadala na kay %name sa %email.
