Services (7.x-3.5) - en to te translation catalogue (14 entries)

en: user
te: వాడుకరి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Wrong username or password.
te: తప్పుడు వాడుకరి పేరు లేదా సంకేతపదం.

en: Actions
te: చర్యలు

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Resources
te: వనరులు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: action
te: చర్య

en: Create
te: సృష్టించు

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు
