Services Client (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Actions
vi: Thao tác

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: ID
vi: Mã

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Published
vi: Đã công bố

en: Authentication
vi: Xác thực

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: Server
vi: Máy chủ

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Parse error. Not well formed
vi: Lỗi khi phân tích. Không đúng dạng thức.
