Services Client (7.x-1.0-beta1) - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Services
ml: സര്‍വിസുകള്‍
