Session Limit (7.x-2.3) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: Do nothing.
ta: ஒன்றும் செய்யாதே.

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: view
ta: பார்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Error
ta: பிழை

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Save permissions
ta: அனுமதிகளை சேமி
