Session Limit (7.x-2.4) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Do nothing.
te: ఏమీ చేయవద్దు.

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: view
te: వీక్షించు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Error
te: సమస్య

en: Warning
te: హెచ్చరిక
