Setting entities (7.x-1.1-beta1) - en to fil translation catalogue (23 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Active
fil: Aktibo

en: Page
fil: Pahina

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Create @name
fil: Lumikha ng @name

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
