Setting entities (7.x-1.1-beta1) - en to cy translation catalogue (32 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Delete
cy: Dileu

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Language
cy: Iaith

en: more
cy: mwy

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Default
cy: Diofyn

en: View
cy: Gweld

en: Active
cy: Gweithredol

en: Page
cy: Tudalen

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Date created
cy: Dyddiad crëwyd

en: @type: deleted %title.
cy: @type: %title wedi ei ddileu.

en: Apply
cy: Ceisio

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: Offset
cy: Ongli

en: Create @name
cy: Creu @name

en: @type %title has been deleted.
cy: Mae @type %title wedi cael ei ddileu.

en: Edit link
cy: Golygu dolen

en: The date the node was posted.
cy: Dyddiad y cafodd y nod ei gofnodi.

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: Date changed
cy: Dyddiad newidwyd
