sf-active migrate (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Development
vi: Phát triển

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Article
vi: Bài viết

en: Articles
vi: Bài viết

en: Tags
vi: Thẻ

en: File
vi: Tập tin

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Location
vi: Vị trí

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Address
vi: Địa chỉ

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Features
vi: Tính năng

en: Feature
vi: Tính năng

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
vi: Nhập một danh sách các từ được ngăn cách bằng dấu phẩy (,) để mô tả  nội dung của bạn.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.

en: Upload an image to go with this article.
vi: Đính kèm một hình ảnh.
