sf-active migrate (7.x-1.4) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Articles
ta: கட்டுரைகள்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: File
ta: கோப்பு

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Comment
ta: கருத்து

en: Location
ta: இடம்

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.

en: Upload an image to go with this article.
ta: இக்கட்டுரையுடன் ஒரு படத்தை தரவேற்று
