Shadowbox (7.x-3.0-beta7) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: title
ta: தலைப்பு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: None
ta: இல்லை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Overlay
ta: மேற்பரப்பு

en: Resize
ta: அளவுமாற்று

en: Pages or PHP code
ta: பக்கங்கள் அல்லது பிஎச்பி நிரல்
