Shadowbox (7.x-4.0-beta1) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: title
vi: tiêu đề

en: Remove
vi: Xoá

en: None
vi: Không có

en: Link
vi: Liên kết

en: Default
vi: Mặc định

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Galleries
vi: Thư viện ảnh

en: Original image
vi: Hình ảnh gốc

en: Installed correctly
vi: Đã cài đặt chính xác

en: Movies
vi: Phim

en: Video width
vi: Chiểu rộng của Video

en: Video height
vi: Chiều cao của Video

en: Global
vi: Chung

en: Animation
vi: Hoạt ảnh

en: Width then height
vi: Rộng và Cao

en: Height then width
vi: Cao và Rộng

en: Skip
vi: Bỏ qua

en: Resize
vi: Đổi kích thước

en: Drag
vi: Kéo

en: You must enter a number.
vi: Bạn phải nhập một số.

en: Libraries
vi: Thư viện

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.

en: Pages or PHP code
vi: Các trang hoặc mã PHP

en: If the PHP option is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP code can break your Drupal site.
vi: Nếu chọn lựa chọn PHP, nhập mã PHP giữa %php. Lưu ý là mã PHP này nếu sai có thể gây treo hệ thống Drupal của bạn.

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Link image to
vi: Liên kết ảnh tới

en: Image style: @style
vi: Kiểu dáng ảnh: @style
