Shadowbox (7.x-4.0-rc1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Create a new user account.
fil: Gumawa ng bagong akawnt.

en: Request new password via e-mail.
fil: Humingi nang panibagong hudyat sa pamamagitan nang e-liham.

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Default
fil: Pamantayan

en: Request new password
fil: Humingi ng panibagong hudyat

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.
