Shadowbox (7.x-4.0-rc1) - en to gu translation catalogue (9 entries)

en: Pages
gu: પૃષ્ઠો

en: Create a new user account.
gu: નવું ઉપયોગ્કર્તા ખાતુ બનાવો

en: Request new password via e-mail.
gu: ઈ-મેલ દ્વરા નવા ગુપ્ત શબ્દ માટે વિનંતી કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: None
gu: એકે નહિ

en: Link
gu: કડી

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Log out
gu: બહાર નીકળો

en: Image style
gu: ચિત્ર શૈલી
