Shadowbox (7.x-4.0-rc1) - en to is translation catalogue (14 entries)

en: Pages
is: Síður

en: Create a new user account.
is: Stofna nýjan notendaaðgang.

en: Request new password via e-mail.
is: Fá nýtt lykilorð í pósti.

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Login
is: Innskráning

en: None
is: Engin

en: Link
is: Hlekkur

en: Default
is: Sjálfgefið

en: Icon
is: Táknmynd

en: Original image
is: Upprunaleg mynd

en: Request new password
is: Óska eftir nýju lykilorði

en: Log out
is: Útskrá

en: Create new account
is: Stofna nýjan aðgang

en: My Account
is: Minn aðgangur
