Shadowbox (7.x-4.0-rc1) - en to mr translation catalogue (11 entries)

en: Pages
mr: पाने

en: Create a new user account.
mr: नवीन सदस्य खाते बनवा

en: Request new password via e-mail.
mr: नवीन संकेताक्षर विरोपाद्वारे मिळावा यासाठी विनंती करा.

en: Remove
mr: काढा

en: None
mr: काहीच नाही

en: Link
mr: दुवा

en: Default
mr: मुळस्वरुप

en: Original image
mr: मूळ छायाचित्र

en: Request new password
mr: नवीन संकेताक्षरासाठी विनंती करा.

en: Log out
mr: लॉग आऊट

en: Create new account
mr: नवीन खाते बनवा
