Shadowbox (7.x-4.0-rc1) - en to te translation catalogue (13 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: Create a new user account.
te: కొత్త సభ్యత్వ ఖాతా సృష్టించండి.

en: Request new password via e-mail.
te: కొత్త సంకేతపదాన్ని ఈమెయిలు ద్వారా అభ్యర్థించండి.

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Link
te: లింకు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: Skip
te: వదిలివేయి
