Shallow Grunge (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Search
ta: தேடல்

en: Help
ta: உதவி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை
