Share light (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Subject
ta: பொருள்

en: Email settings
ta: மின்னஞ்சல் அமைவுகள்

en: Message
ta: செய்தி

en: Block settings
ta: தொகுதி அமைப்புகள்

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி
