Shared Content (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: None
ta: இல்லை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Link
ta: சுட்டி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Visible
ta: பார்க்கக்கூடிய

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: <none>
ta: <இல்லை>

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Site
ta: தளம்

en: Vocabulary name
ta: சொற்றொகுதி பெயர்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Overlay
ta: மேற்பரப்பு

en: Synchronize
ta: ஒத்தமை

en: Queue
ta: வரிசை

en: Bundle
ta: பொதி

en: Search result
ta: தேடல் முடிவு

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை
