SharePoint REST (7.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Go
vi: Đi

en: None
vi: Không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: An error occurred while processing @operation with arguments : @args
vi: Gặp lỗi khi xử lý @operation với tham số: @args
