Sharerich (7.x-2.4) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: sets
ta: தொகுதிகள்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Social networks
ta: சமூக வலைப்பின்னல்கள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Set name
ta: பெயரை அமை

en: Source
ta: மூலம்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Format settings:
ta: வடிவமைப்பு அமைவுகள்:
