Sharerich (7.x-2.4) - en to te translation catalogue (16 entries)

en: sets
te: సమితులు

en: Title
te: శీర్షిక

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Social networks
te: సామాజిక జాలాలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Weight
te: భారం

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Unknown
te: తెలియని

en: Source
te: మూలం
