Sharerich (7.x-2.6) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Block
ta: கட்டம்
